Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

eFinSmartPorta Beta 4.2.3 รบกวนลองใช้งานกันดูนะครับ ติดต่อทีมงาน

Update 4.2.3 Beta เวอร์ชั่นทดลอง อยากให้เพื่อนในห้อง สินธรลองทดวอบดูนะครับ

เข้าใช้งานตามรูปครับ ใครไม่เจอเมนูก่อนเข้า ให้เข้า Setting ในโปรแกรม เอา Alway use latest version ออกแล้ว login เว็บเข้าใหม่อีกทีครับ

feature ใหม่ๆ เดี๋ยว review ใ้้ห้ดูนะครับ

จากคุณ : AONZA
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 15:04:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com