Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

pjuk ครับ ผมมีเรื่อง Android App SCB Easy นิดหนึ่งครับ อยากให้แก้ไข ติดต่อทีมงาน

คือผมใช้กับมือถือรุ่นเก่าไปหน่อย ความละเอียดหน้าจอแค่ 320x480 px อัตราส่วนของกราฟฟิคต่างๆในแอพมันเพี้ยนครับ แต่ฟังก์ชั่นการใช้งานปกติดีครับ ถ้าเป็นความละเอียดสูงๆ 480x800 ก็ปกติดีครับ

ยังไงฝากกระทู้นี้ไปยังผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ เผื่ออาจจะแก้ไขเพื่อให้แอพสมบูรณ์ในเวอร์ชั่นต่อๆไปครับ

จากคุณ : bodyseries
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 20:33:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com