Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Advanc......ขึ้นเพื่อลงต่อ หรือ...ไม่รอแระ ไปโรดด.... ติดต่อทีมงาน

วันนี้ดีใจจัง
น้าเด้งดังคาด....มิเสียแรงวันศุกรคัต นู๊อินไปเข้า
(นู๊อินวันนี้บวกนะ แต่น้อยกว่าน้า  อิอิ)

แต่ในพอตน้ายังแดงอยู่ค่ะ....
เดี๋ยวบ่ายจะพิจารณา เอาของวันศุกร ออกก่อน หรือถือยาวเลย

ว่าแต่ชาวสินธร ว่าน้าแอ๊ดขึ้นเพือลง หรือ
ไปต่อ แบบคราวที่แล้ว บวก 9 บ ติดต่อกัน 2 วัน  อิอิ
คราวนี้คงไม่ถึงวันละ 9 บ หรอกค่ะ
แต่ขอ 2-3 วันต่อกันได้ป่ะ

อ้อ วันพุธ งบที่ไม่ขี้เหร่ะ  ออกค่ะ....อิอิ

จากคุณ : pig666
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 12:49:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com