Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง pjuk ..เกี่ยวกับ SCB Easy Mobile App ติดต่อทีมงาน

pjuk ครับ
ขอเสนอแนะตัว Mobile App นิดนึงครับ
พอดีเห็นจากหน้า Web scbcreditcard.com มา
เห็นมีรวบรวม Promotion แต่ละเดือนทำเป็น E-Book ไว้ให้ดูที่เดียวเลย
ผมว่าม้ันสะดวกดีมากนะครับ
แต่ถ้าจะให้ดี น่าจะผนวกรวมเข้ากับตัว Mobile App ด้วยน่าจะดีนะครับ
สะดวกดีนะครับ เวลาอยาก Check ว่าตอนนี้บัตรเครดิตมี Promotion อะไรบ้าง ก็เปิดตัว Mobile App ขึ้นมาดูเลย ไม่ต้องเสียเวลาเข้า Web ให้ยุ่งยาก แถมโหลดช้าอีกต่างหาก
และถ้าทาง Bank มองว่าดี
อยากเสนอต่ออีกนิดว่าให้เพิ่มไปที่ Menu หน้าแรก หน้าเดียวกับดูตู้ ATM นะครับ
ไม่ต้อง Login เข้า Easy net ขั้นตอนจะได้น้อยลง เผื่อใครต้องการแค่ดู Promotion อย่างเดียว

ยกตัวอย่างตอนนี้ Commart Mobile App ก็มี Update Promotion ที่จะจัดขึ้นเดือนนี้ให้ดูผ่าน App เช่นกันครับ

ปล. กล่องจดหมาย pjuk เต็มครับ ส่งไม่ได้

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 55 21:19:04

จากคุณ : ปาปารัสซี่
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 21:18:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com