Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เห็นประกาศ กลต หัวกระทู้แล้ว ....หมดอารมณ์เขียนกระทู้วิแคะหุ้น ติดต่อทีมงาน

พวกเราค้ายาบ้ารึไงครับ ถึงต้องมาคุมเม่า
มีใครไปร้องเรียนกลต มั้ยว่าคุณโน้ตทำเค้าเจ๊ง
ท่านขยันแต่ไล่บี้เม่าน้อยที่เค้าพยายามรวมกลุ่มช่วยเหลือกันเอง

ไอ้พวกมีใบอนุญาต เขียนบทวิเคราะห์หลอกกินตังค์พวกเราท่านไม่ไปจับ
ไอ้พวกนสพ.เฮงซวย  เขียนข่าวมั่ว ตัวไหนลงหน้า1 ว่าดีๆเห็นชัดเลยว่าร่วงวันนั้นเลย หลอกกินตังค์พวกเราท่านไม่ไปควบคุม

วันๆท่านรับเงินจ้าวมาเหรอจึงใช้แต่ท่าไม้ตาย "เอาหูไปนาเอาตาไปไร่" กับคนที่มีใบอนุญาตเหล่านี้?????
เจ้าหน้าที่ทำผิดเอง ควรมีโทษสถานใด????

หมดอารมณ์ จิตตก เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆว้ออออออยยยยยยยยยยยยย

ปล : แก้ไขข้อความตามคำแนะนำของ #29  ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 09:38:53

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 09:37:31

จากคุณ : หล่อใสไร้รัก
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 22:32:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com