Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงเพื่อนๆสินธรครับ ผมขอให้ช่วยรวบรวมกรณีที่ หนังสือพิมพ์หุ้นออกข่าวเท็จ หน่อยได้ไหมครับ กำลังรวบรวมครับ ติดต่อทีมงาน

จะเอาไปเป็นข้อมูลประกอบบทความนะครับ สำคัญมากครับอันนี้เนื่องจากว่ากระทู้ในสินธรก็ค่อนข้างไหลไปเร็วมาก และผมไม่ได้ดูหุ้นทุกตัวก็กลัวว่ามันจะไม่ได้มองไป

หลักๆที่ผมพอจำได้เร็วๆนี้

1. งบGRAND โม้เหม็นมาก
2. CPF ซื้อคาร์ฟูร์ (ขอภาพประกอบด้วยจะขอบคุณมากครับ อันนี้ผมหาไม่เจอล่ะ ตัวเนื้อข่าว)
3. GOLD
4. UV
5. RML
6. UIC
7. Bland

จะขอบคุณมากถ้ามีภาพข้อมูลของหนังสือพิมพ์ข่าว ที่ลงข่าวเท็จพวกนี้ไว้เป็นหลักฐานด้วยครับ

ขอขอบคุณมากครับ

กระทู้นี้ผมจริงจังมาก

จากคุณ : Asceli
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 12:26:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com