Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เริ่มต้น 1 แสน ผ่านมา 1 ปี ได้ครบ 1 ล้าน แล้วครับ : D ติดต่อทีมงาน

มีตอนแรก แสนกว่าๆๆ แล้วทยอยใส่เงินเดือน ไปเรื่อยๆๆ เล่นจนครบ ปีแล้วครับ

ก็ได้ตามที่เห็น ดีใจที่พอร์ตขึ้นหลัก 7 อยากได้ 8 หลักเร็วๆ

ปีหน้า ตั้งเป้าไว้ที่ 2.5 M - 3 M ไม่รู้จะทำได้รึเปล่า

ปีที่ 2 กะไว้ที่ 6 - 7 M

ปีที่ 3 กะไว้ที่ 12 - 13 M

หลักๆ กะว่าจะเอาให้เท่าตัว ทุกปีอ่ะครับ + เงินเดือน เติมเข้าไปเรื่อยๆ

ผมรู้ว่า พวกพี่ๆ ในห้องสินธร แต่ละคน พอร์ต ระดับ 10 ล้าน อัพ กันมากมาย รอผมหน่อยนะครับ กำลังจะพัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆ

จริงๆ โชคดีด้วย เลือกถูกตัว เหมือนถูกหวย ประกอบกับ set เป็นขาขึ้น
พอร์ตผมเป็น แนว VI ประมาณ 80 - 90 percent นอกนั้น เอาไว้เล่นปั่นแปะ สนุกสนาน พอเอาไว้ลุ้น กับเพื่อนๆ พี่ๆ ใน พันทิพย์บ้าง

ครั้งหน้า พอร์ต จะ 2 - 3 M หรือ พอร์ต เหลือ 2 - 3 แสน ค่อยมาลุ้นกันนะครับ 555+

จากคุณ : นักลงทุนขนมจีนแกงเขียวหวาน
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 20:17:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com