Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The Intelligent Investor by Benjamin Graham หนังสือเล่มนี้ผมได้ยินคนล่ำลือกันจัง มันดีขนาดนั้นเลยเหรอ ติดต่อทีมงาน

เริ่มอยากอ่านแล้วครับ มีเวอร์ชั่นไทยมั้ยครับ หรือหาซื้อได้ที่ไหน ภาษาอังกฤษก็ได้จะได้ฝึก Reading ไปในตัว
คือผมเห็นมีคนแนะนำในหลายเว็บบอร์ดหนาหูจริงๆ ว่าดีอย่างงั้นดีอย่างนี้ เกิดความอยากรู้อยากเห็นครับ
อยากลองได้อ่าน มันดีอย่างที่เค้าว่าหรือเปล่า รู้สึกว่า เบนจามิน เกรแฮม จะเป็นอาจารย์ของปู่วอร์เรน บัฟเฟต ด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 55 08:38:31

จากคุณ : oracleman
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 08:37:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com