Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสอบถามคนที่ใช้โบรก BBL ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราได้รับการอนุมัติบัญชีแบบ cash balance จากโบรก BLS มาค่ะ แต่ว่ายังใช้ไม่เป็น 55555 รบกวนขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆที่ใช้โบรกนี้หน่อยนะคะ
1. เรามีบัญชีของ BBL อยู่แล้วเป็นบัญชีเงินเดือน สามารถโอนเงินผ่าน i banking มาไว้ในบัญชีหลักทัพย์ได้มั้ยคะ
เรากะว่าจะโอนเงินผ่าน i banking ไปที่บัญชีหลักทรัพย์เพื่อกันเงินเอาไว้หัดลงทุนทุกเดือนๆ แต่ติดปัญหาคือตอนนี้ไม่สามารถเพิ่มบัญชีใน list ของ i banking ได้อ่ะค่ะ เพราะใน drop down list มันไม่มีตัวเลือกให้เลือกเป็นบัญชีหลักทรัพย์อ่ะค่ะ เพื่อนๆมีใครใช้วิธีโอนเงินแบบนี้มั้ยคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
2. ถ้าไม่สามารถโอนเงินจากบัญชี BBL ธรรมดาผ่าน i banking มาที่บัญชี cash balance ได้ เราต้องเอาเงินไปใส่บัญชีหลักทรัพย์ด้วยวิธีไหนคะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ใครรู้วานบอกด้วยจ้า ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 55 10:27:11

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 20:08:46

จากคุณ : ขุมขน
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 17:40:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com