ทดสอบการส่งภาพประกอบ

คุณคิดในแง่ดี ผมลองทำเป็นภาพประกอบออกมาแล้ว
    ถ้าคิดว่าใช้ได้ โปรดเซฟภาพประกอบไว้
    เดี๋ยววันพรุ่งนี้ผมจะรวบรวมภาพประกอบเรโชต่างๆให้ดูกันเล่นๆ
    แต่อาจจะมีคนเอาไปต่อยอดใช้ประโยชน์ได้จริงๆ
    ในกระทู้พรุ่งนี้ คุณคิดในแง่ดีก็ช่วยอธิบายข้อความ
    ประกอบกับภาพนี้ด้วยครับ

ใครรู้สูตรเฟยหงเรโชอย่างแท้จริงบ้างครับ
    ช่วยอธิบายหน่อย
    ถ้าคุณเฟยหงจะลองเขียนออกมาเป็นสูตร
    ก็จะขอบคุณมากเลย แต่ถ้าไม่เต็มใจจะเผยแพร่ในรูปภาพประกอบ
    ก็คงต้องข้ามไปอย่างน่าเสียดาย

จากคุณ : คลาย เครียด - [ 21 ส.ค. 46 11:43:40 ]