ศัพท์บัญญัติที่โดนใจอีกแล้วครับท่าน

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก I2486490

TEMPLE BOXING  ของคุณอ-รินไงครับท่านผู้ชม
    ว่าแต่มิสเตอร์บูลด๊อกของคุณอยากเชือก
    เขาฟังแล้วจะเกาหัวหรือเปล่า ผมไม่แน่ใจนะครับ ฮาๆๆ  
    เอ แต่ผมก็ใช้ไอ้เจ้า "temple boxing"
    สู้กับพวก เมตาสต๊อก กราฟเส้น กราฟแท่ง
    วิเคราะห์เจาะลึก ปัจจัยพื้นฐาน พื้นกระเบื้อง พื้นปาเก้
    ที่อิมพอร์ตมาจากฝาหรั่งได้เหมือนกันนา ฮาๆๆ

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 46 15:30:52

จากคุณ : คลาย เครียด - [ 8 ต.ค. 46 10:31:00 ]