##### มาแล้วครับ รูปงานเปิดตัวหนุ่มน้อย สาวสวย ในงานของท่านยาจกซู ####

ภาพงานถวายเป็นพระราชกุศลของท่านยาจกซู ที่ไม่ได้โพสต์ให้ชมในตอนแรก เนื่องจากต้องถามความสมัครใจบุคคลที่อยู่ในภาพก่อนนะครับ อีกทั้งผมไม่กล้าถ่ายภาพมากนัก เพราะยังไม่ทราบว่าใครเป็นใครกันบ้าง อีกทั้งอาคลายเครียด ดักไว้ก่อนว่าโจทย์เยอะ อิอิ ไม่งั้นจะถ่ายมาตั้งแต่รถเบ็นซ์ที่จอดในงานเลยทีเดียว ฮาฮา (ไม่รู้ของใคร)

สำหรับรูปทั้งหมด ผมได้ลดขนาดเพื่อให้โพสต์ได้นะครับ คุณฟ้าเวิ้งและท่านอื่นๆ ที่ต้องการภาพขนาดจริง เพื่อนำไปอัดภาพ ส่งเมลขอมั่งมาได้ ที่ click2cafe@yahoo.com แล้วผมจะทยอยจัดส่งให้ครับ

จากคุณ : buglife - [ 1 ธ.ค. 46 14:22:28 ]