ช่วยกันตั้งชื่องานหน่อยจ้า ทุกท่านที่มีส่วนร่วมในงานมีตติ้ง

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก I2622211

เจอมือใหม่หัดเจ๊ง เอ๊ยหัดจัด
    แบบคุณวีคเกสท์ แอนด์โก(สองคอ ฟ้าเวิ้ง บั๊กไลฟ์)
    จนป่านนี้ยังไม่ได้บอกคำที่จะให้เขาเขียนป้ายหลังเวทีเลย
    เอางี้ ไม่ใช่รู้งี้นะ
    เชิญผู้จะร่วมงานทุกท่าน
    ช่วยส่งชื่อเข้าประกวดหน่อยครับ
    เอาแบบทำเป็นป้ายได้นะครับ
    แบบขำกลิ้ง ไม่เอา ฮาๆๆๆๆ

ขอเรียนเชิญเถ้าแก่ซูเป็นเดี่ยวมือหนึ่งเลยครับ
    ตามมาด้วยคุณสุเกียงและทุกๆท่าน
    ส่วนคุณมส.พส.ไม่ต้องร่วมประกวด
    แค่ใส่สายเดี่ยวมาในงานก็พอแล้ว
    เถ้าแก่ซูครับ ไม่รู้น้ำลายใครหยด ฮาๆๆๆ
    ขอบคุณล่วงหน้าขอรับ
    เดี๋ยวคุณวีคเกสท์จะเลือกเองว่าควรใช้ชื่อไหน

ผู้ใดตั้งชื่อโดนใจคุณวีคเกสท์
    ผมจะหยิบ
    วีซีดี เอมิ เอ๊ย วิซีดี shawshank redemption ไปฝากครับ

จากคุณ : คลาย เครียด - [ 15 ม.ค. 47 11:56:30 ]