เชิญชมขี้เถ้าสุดท้ายจากงานมีตติ้งชาวสินธรครับ

ก่อนอื่น ขอส่งซิกหน่อย
    คค. เรียก ฟว. ทราบแล้วเปลี่ยน
    ได้รับของทางอีเอ็มเอสแล้ว  
    ที่ส่งไปได้รับหรือยัง
    เปิดดู ดีวีดี 10 เรื่องแพตตันแล้วใจหาย
    มีแต่คำบรรยายอังกฤษ ไม่มีไทย
    หวังว่า  ฟว.คงไม่ต้องดูไปเปิดดิกไปนะครับ

ความจริงคุณวีคเกสท์สแกนส่งมาให้ผมนานแล้ว
    ผมยุให้โพสเองก็ไม่ยอม  บอกกลัวคนหมั่นไส้
    ผมอยากรับหน้าเสื่อ  รับความหมั่นไส้เอาไว้
    ก็เลยขอถือโอกาสตัดแปะให้ดูเป็นขี้เถ้าสุดท้าย
    ช้าไปแค่สองเดือนเอง  ฮาๆๆๆๆ
    คนมาร่วมงาน  
    จากการคลิ๊กนับด้วยเครื่องโดยคุณกินนรีคือ ๑๖๙ คน

ภาพนี้คือบัญชีรายรับรายจ่าย

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 47 11:38:49

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 47 11:36:43

จากคุณ : คลาย เครียด - [ 2 เม.ย. 47 11:32:04 ]