......Pantip Theater…..ภูมิใจเสนอ…..สู้เสือด้วยมีดสั้น....

ในค่ำคืนวันหนึ่ง ขณะที่ผมกำลังอ่านหนังสือเพลินๆอยู่
    น้องชายผมชื่อสินธร เดินมาหา และขอปรึกษาเรื่องหุ้น บอกว่าจะเอาเงินเก็บที่มีอยู่3หมื่น
    ไปซื้อหุ้นตัวหนึ่ง เห็นเพื่อนๆบอกว่าอนาคตดี น่าจะมีกำไรเยอะ

ผมก็ถามกลับไปว่า “จะซื้อหุ้นอะไรล่ะ”
    น้องผมก็บอกว่า “ src911”

ผมก็เลยบอกว่าให้ผมคุยกับเพื่อนที่เล่นหุ้นก่อนละกัน แล้วจะบอกรายละเอียดให้ฟังทีหลัง
    ..........เร็วๆนะพี่ ผมใจร้อน...... น้องผมกล่าวทิ้งท้าย

จากคุณ : The Rounder - [ 17 เม.ย. 47 13:40:41 ]