CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณเด่นศรี และท่านที่ใช้วิธีการแบบคุณเด่นศรีเห็นด้วยไหมครับ{แตกประเด็นจาก I2947440}

วิธีการแบบคุณเด่นศรี
    เริ่มมีคนสนใจมากขึ้นเรื่อยๆ
    ผมขอเสนอให้ตั้งเป็นแฟนคลับว่า

DSM Fanclub
    ย่อมาจาก
    Den Sri Method Fanclub  

สมาชิกของชมรม ก็ผลัดกันตั้งกระทู้เป็นรายวัน
    เหมือนคุยโขมงหุ้นไทยในสินธร
    แต่ละคนก็เอาปัญหามาถกกัน
    โดยมีคุณเด่นศรีเป็นติวเตอร์ตัวหลัก
    กระทู้จะได้ไม่กระจัดกระจาย
    คลิ๊กอ่านง่าย  ใช้งานสะดวก  ฮาๆๆๆ
    ที่สำคัญจะได้แบ่งเบาภาระติวเตอร์หลัก
    ถ้ามีคนถามร้อยคน  ต้องตอบทั้งร้อยคน
    มีหวังคีย์บอร์ดพังแน่  

ก็เสนอเป็นความเห็นให้พิจารณา
    ส่วนจะเห็นด้วยหรือไม่
    คงต้องแล้วแต่เจ้าตัวและมวลสมาชิก
    ผมอยู่ห้องสินธรมานานๆเข้า
    ก็เลยชักอินไปหน่อย
    รู้สึกว่าเรามีส่วนร่วมเป็นเจ้าของโดยไม่รู้ตัว
    อะไรทำให้ห้องคึกคักได้   ผมก็จะทำ
    โดยที่ไม่ได้เงินสักบาท
    อยากได้หน้า ว่างั้นเถอะ  ฮาๆๆๆ

จากคุณ : คลาย เครียด - [ 6 ส.ค. 47 09:48:47 ]