CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เกี่ยวกับ การทำกระเเสเงินสดเเฝงของคุณเด่นศรี อ่ะครับ มีเรื่องอยากถามครับ

ในกรณีของหุ้น true ผมซื้อที่ 5.05 บาทอ่ะครับ เเล้วพอมาอีกวัน มันก็เพิ่มทุน (เฉยเลย) ก็เลยอยากรู้ว่า ถ้าเจอกรณีนี้ จะทำวิธีสร้างกระเเสเงินสดเเฝงได้มะครับ เพราะเห็นคนบอกว่า หุ้นนี้เป็นหุ้นตระกูลไก่นรก เเล้วจะมีโอกาสหากำไรกับมันมะครับ ผมมาคัดลอสเอาที่ 3.78 เเบบนี้เกิดกระเเสเงินสดเเฝงหรือยังอ่ะครับ

จากคุณ : สงสัย - [ 6 ส.ค. 47 21:39:07 A:202.133.137.191 X: ]