CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามคุณเด่นศรีในส่วนของภาคปฏิบัติครับ

อยากจะถามเกี่ยวกับเรื่องการซื้อหุ้นคืนครับคือผมมีข้อสงสัยดังนี้ครับ
    1. ให้ซื้อเวลาปิดของในวันที่ขายไป ในกรณีที่ราคาที่จะซื้อต่ำกว่าราคาที่ได้ขายไปในวันนั้น
    2. ให้ซื้อเมื่อราคาเริ่มวิ่งขึ้นจากจุดต่ำสุดขึ้นมา 5 ช่อง โดยไม่สนใจว่าวันนั้น ราคาปิดจะอยู่ต่ำกว่าราคาที่ได้ขายไปหรือไม่คือถ้าราคายังคงลงต่อก็ยังไม่ต้องซื้อคืน

ขอความกระจ่างด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : only one - [ 11 ส.ค. 47 16:54:14 A:127.0.0.1 X:203.172.32.173 ]