CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครอ่าน Wink and Grow Rich แล้วยกมือขึ้น ++

ใครอ่าน Wink and Grow Rich แล้วยกมือขึ้น ++

เป็นไงกันบ้างคะ อ่านกันกี่รอบแล้ว ... แล้วได้อะไรกันบ้าง ซ้ออ่านจบ 1 รอบแล้ว .. กำลังจะเริ่มรอบที่ 2 คิดว่าได้อะไรเยอะ เช่นคำตอบที่ดีขึ้น  ขึ้นอยู่กับคำถามที่ดีขึ้น  , คนเราจะทำอะไรสำเร็จ .. ต้องมีวิสัยทัศน์ที่ชัด (ชอบที่เขาใช้แว่นตาเป็นตัวเปรียบเทียบค่ะ)

คาดว่ารอบ 2 จะทำ short note ข้อคิดที่ได้ และ การปฎิบัติสำหรับตัวเองที่จะค่อยๆ เริ่มค่ะ

เพื่อนๆ อ่านแล้วเป็นไงบ้าง คิดว่าหนังสือเล่มนี้ทำให้ชีวิตของเพื่อนๆ ดีขึ้นอย่างไรกันบ้าง.. (เป็นคำถามที่ดีขึ้นหรือยังคะ) (อมยิ้ม) ... แชร์กันค่ะ

จากคุณ : คิมิเอะ-จัง - [ 27 ก.ย. 47 23:06:10 ]