CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

update บัญชี DSM ครับ #2

แก้ไขให้คำนวณ กสงสฝ ได้ง่ายขึ้น โดยการใส่ตัวเลขลงไปในช่อง ที่เราต้องการให้คำนวณในครั้งนั้น

และหลังจากอ่าน The Richest Man รin Babylon ทำให้เพิ่มช่อง การออมขึ้นมาครับ

แต่ถ้าไปซื้อหุ้นเพิ่มแล้ว กสงสฝ ติดลบ จะไม่คิดให้ครับ เพราะถือว่าออม ด้วยหุ้นแล้ว (แต่จริงๆ แล้วไม่รู้จะแก้ยังไง เพราะไม่งั้น เงินออม มันจะติดลบด้วยน่ะสิ)

ขอให้มีอิสรภาพทางการเงินทุกคนครับ

ปล.ที่แก้จากตัวนี้ เพราะเริ่มที่ตัวนี้ครับ
    ตัวอื่นไม่ได้ลอง แค่เปิดมาแล้วรู้สึกไม่ถูกใจ
    เท่ากับของคนแรก ที่ทำ จำชื่อไม่ได้ครับ เรียกคุณ shortport แล้วกันครับ

จากคุณ : zARKa - [ 29 ก.ย. 47 03:17:40 ]