CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามคุณเด่นศรีและทุกท่านครับ เจอแบบนี้จะแก้ยังไงกันครับ

แบบนี้จะแก้ยังไงครับคุณเด่นศรี คุณ coyote และทุกๆท่านครับ
    1.เจ้ามือเขามีวิธีเขย่าเอาหุ้นแปลกๆให้ได้ราคาเฉลี่ย คนเล่น DSM งงเป็นไก่ตาแตก ตอนนี้เริ่มลามมาถึงหุ้นตัวอื่นแล้ว เปิดแก๊ปโดดข้ามขึ้น ข้ามลงทีละห้าช่องแปดช่อง บางตัวเป็นสิบๆช่อง สั่งออร์เดอร์ชิลลิ่งเลยก็มี
    หุ้นที่อยู่เป็น สิบๆปีก็ทำได้ โยนข้ามพอร์ตกันเองก็ยังได้ ซื้อขวาออโต้ห้าช่อง มาทุบลงพรวด พร้อมชัก bid ออกสิบช่องก็ทำได้ เขย่าแป๊บเดียวได้ของเยอะ สรุปเป็นราคาเฉลี่ยเรียบร้อย ครับ
    2.เช่น เมื่อวาน ปิด 19.00 เปิดมาเป็น 21.00 หรือ เมื่อวานปิด 19.00 เปิดมา 15.00 หรือ ก่อนปิดตลาดอยู่ที่ 19.00 ตอนปิดกลายเป็น 23.00 หรือ 12.00 หรือ เปิดมาก็ bid ที่ 15.00 และ offer ที่ 23.00 อะไรแบบนี้ครับ

จากคุณ : buffet lyn - [ 9 ต.ค. 47 21:04:47 ]