CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ด้วยครับ

ติดหุ้นในราคาสูง ไหนๆ ก็ติดแล้ว เอามาทำ DSM ดีกว่า (3 คน)
      เล่นหุ้นแล้วเสียเงินไปเยอะ ดูๆ ไปแล้ววิธี DSM น่าจะได้เงิน (2 คน)
      อยากมีอิสรภาพทางการเงิน ถึงจะต้องใช้เวลา 10 ปีก็ยอม (39 คน)
      ชอบการลงทุนในแบบ DSM (หามานานแล้ว) (20 คน)
      มี DSM ไว้ประกันความเสี่ยง ซื้อหุ้นแล้วหุ้นตกก็จับมาทำ DSM ซะเลย ตัวไหนขึ้นก็ขายทำกำไรตามปกติ (6 คน)
      ศึกษาหลายๆ วิธีอยู่ ยังไม่ได้ชอบ DSM (6 คน)
      เป็น VI อยู่ มาลองวิธีนี้ก็ดีแฮะ (3 คน)
      เล่นแบบ daytrade อยู่ วิธี DSM ก็น่าสนนะ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 83 คน

3.61%
     2.41%
     46.99%
     24.10%
     7.23%
     7.23%
     3.61%
     4.82%

เพื่อนๆ สนใจใช้ DSM เพราะอะไรครับ

อยากทราบจริงๆ ครับ เพราะเป็นข้อมูลสำคัญที่จะทำให้ผมรวบรวมเนื้อหาของ DSM มาเขียนให้ต่อเนื่องเพื่อให้ตรงใจทุกๆ ท่าน

ถ้าตัวเลือกที่มีให้โหวตไม่ตรงใจ ตอบตามความรู้สึกได้นะครับ ส่วนท่านที่ไม่สะดวกจะตอบในกระทู้ ตอบหลังไมค์ได้ครับ

ทุกท่านที่ตอบคำถาม มีสิทธิลุ้นรับ หนังสือ DSM ฉบับเบสิคเวอร์ชันหมาป่า Coyote ที่ไม่มีวางขาย แต่ส่งตรงถึงบ้านครับ

จากคุณ : Coyote - [ 18 ต.ค. 47 00:47:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป