CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถึงคุณเด่นศรีครับช่วยปรับพอร์ตให้หน่อยครับ

หวัดดีครับ..คุณเด่นศรี
      หลังจากที่ได้อ่านกระทู้ต่างๆมาหลายรอบแล้ว ทำให้รู้ว่าวิธี DSM เป็นวิธีการลงทุนที่ดีมาก แต่ผมก็ติดตรงที่ว่าไม่รู้จะเริ่มปรับพอร์ตตัวเองยังไงกับการที่จะเริมใช้ DSM ...พอร์ตของผมตอนนี้คือ
    N-PARK  60000*3.47
    NSM_W 60000*1.35
    TPI       9000*10.6
    ปัญหาของผมคือ เวลาในการดูราคา คือผมทำงานประจำที่
    แต่ต้องเข้างานเป็นกะ
    กะบ่าย(16.00-24.00) 2 วัน
    หยุด 1 วัน
    กะดึก(00.00-08.00) 2 วัน
    กะเช้า(08.00-16.00) 2 วัน
    หยุด 1 วัน จากนั้นก็วนกลับไปเข้ากะบ่ายอีก...
    ยังไม่มีมือถือที่เช็ดราคาได้ จะซื้อแต่ของไม่มี ICE ของ HUTCH....ไงขอความกรุณาคุณเด่นศรีช่วยหน่อยครับ...ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : loaw - [ วันออกพรรษา 06:29:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป