CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จัดเล่นเกมส์ Cash flow

วันเสาร์ที่ 13 พย. (4 คน)
      วันเสาร์ที่ 27 พย. (6 คน)
      วันอื่น (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

36.36%
     54.55%
     9.09%

ขออนุญาติ พี่ชราร่า และคุณหนุ่มน้อย ณ บาบิโลน ตั้งกระทู้โหวตเพื่อหาวันที่จะไปเล่นเกมส์กันที่Oppy Club นะค่ะ...ปิดรับโหวตวันพฤหัสที่ 11 พย.47 ค่ะ...หากเป็นวันอื่น กรุณาระบุสถานที่ด้วยค่ะ...รบกวนเพื่อน ๆ ที่มีเกมส์
    .......รบกวนท่านผู้รู้มาเป็นวิทยากรให้ด้วยค่ะ
    .......นำอุปกรณ์ต่าง ๆ มาด้วยนะค่ะ(ดินสอ  ยางลบ  เครื่องคิดเลข)
    เริ่มตอน 9.00 น.ค่ะ
    กติกาในการร่วมเล่นเกมส์...ยังใช้กติกาเดิมของคุณพ่อบ้านอยู่คือ
    ให้คนที่จะไปบริจาคอะไรก็ได้ให้แก่สาธารณกุศล
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 47 12:59:13

จากคุณ : luckyinter - [ 8 พ.ย. 47 12:10:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป