CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พลังแห่ง DSM

ผมเคยมีความกลัวหลายอย่างครับ กลัวจะขาดทุน กลัวติด
    ดอย หรือกลัวแม้กระทั่งว่าจะเล่นหุ้นไม่ได้อีกต่อไป ถึง
    ช่วงแรกๆ ที่เริ่มเทรดจะได้กำไร แต่ผม... ผมก็ไม่มีความ
    สุข เพราะกลัวว่าวันนึงจะสูญเสียทุกอย่างไป

จนวันนึงครับ DSM ก็ได้เข้ามาในชีวิตผม ความกลัวเหล่า
    นั้นก็เปลี่ยนเป็นความสุขทันทีเลย คุณเองก็สามารถสัมผัส
    DSM ได้เช่นเดียวกัน ด้วยการอ่านกระทู้ในคลับ DSM นี้
    ข้อความในคลับ DSM ได้นำสันติสุขและความชื่นชมยินดี
    มาสู่ชีวิตของผม

สมัครสมาชิกคลับ DSM ฟรี ไม่มีข้อผูกมัดและการติดต่อ
    กลับใดๆ ทั้งสิ้น

DSM... อาจเปลี่ยนชีวิตคุณ

จากคุณ : MacroArt - [ 14 พ.ย. 47 20:27:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป