CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มีคำถามมาขอความเห็นครับ

เป็นเรื่องเกี่ยวกับที่ดินครับ

คือ  ที่ดินผืนหนึ่ง   พื้นที่ประมาณ   11  ไร่      อยู่ลึกเข้าไปในป่า      (  ไม่อยู่ในเมือง    แต่ใกล้เมือง     ห่างจากถนนเพชรเกษมเข้าไปประมาณ  3  นาที )   ( ไม่ติดทะเล )

มีถนนตัดเข้าไปถึงแล้ว      

....................................

ผมต้องการรายได้จากที่ผืนนี้    โดยที่ผมจะไม่ต้องการลงเงินครับ

...................................

มีลู่ทางไหนบ้างครับ

......................................

ขอรบกวนด้วยครับ

.....................................

เด่นศรี

จากคุณ : เด่นศรี - [ 2 ธ.ค. 47 09:42:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป