CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

หลัก 4 x 3" --> รวมทุกอย่างของชีวิตและโลก ...

<-- mBAR --> says:
    ยังไม่มีห้องเลย
    ball says:
    งั้นเปิดเลยนะครับ อิอิ

ชรา ร่า เริง ใจ has been added to the conversation.

lumche has been added to the conversation.

Heart of Worship has been added to the conversation.

surachon has been added to the conversation.

ball says:

lumche says:
    เปิดพร้องกันเลย
    ball says:
    ใจตรงกัน อิอิ

จูล่งจอมยุทธ์DSM...ไร้รัก ไร้ใจ ไร้พ่าย... has been added to the conversation.

surachon says:
    _#_7หวัดดี!
    จูล่งจอมยุทธ์DSM...ไร้รัก ไร้ใจ ไร้พ่าย... says:

จูล่งจอมยุทธ์DSM...ไร้รัก ไร้ใจ ไร้พ่าย... just sent you a Nudge!

ball says:

เด้วไม่อยู่ไปเสนองานที่บุรีรัมย์
    ใจตรงกัน  ช่วงทายที  บวกหรือลบ  
    ball says:
    ฟ้าบอกว่า  บวก อิอิ
    ผมมองยาวว่าลบขึ้นก็ขึ้นในขาลงก็
    ลำชี คิดว่า ลงยาวเลยเหรอ
    ball says:
    เอาซัก 550 พอมั้ยครับ
    หน้าจะยาวไม่เห็นมีข่าวดีรอนโยบายรัฐอีกที
    เอาไว้เล่นรอบ
    คนนึงทายบวก  อีกคนทายลบ    งั้นก็หักล้างกัน  เป็นไม่บวก ไม่ลบ   ทรง ๆ  น่ะ
    ball says:
    ถ้ามองยาวๆ ก็ลงอญุ่แล้วครับ
    หวัดดีครับ ทุกท่าน
    พวกเมกะโปรเจ็ก
    มีท่านใดไม่ได้ถือพุทธบ้างครับ

Pang @^-^@ has been added to the conversation.

สุรินทร์ has been added to the conversation.

kOrn... has been added to the conversation.

Heart of Worship has left the conversation.

ถ้ามองยาวๆ ก็ลงอญุ่แล้วครับ   >  งั้นผมเตรียมล้างบางดีก่า

Y[o]ng  I Love My Girl ! has been added to the conversation.

Heart of Worship has been added to the conversation.

CAMEOMAN has been added to the conversation.

ball says:
    อยู่ข้างเดียวกับฝรั่งไว้ครับ ไม่เสียหาย อิอิ
    กำลังพยายามดู  เขาอยู่ตรงไหน   หายเขาไม่เจอเลย
    ตอนนี้เขาขาย
    ทำไมซื้อเยอะ  แต่ขายนิดนึง
    ball says:
    - mBAR --> says:
    ทำไมซื้อเยอะ  แต่ขายนิดนึง ----> คล้ายๆ DSMไงครับ ขายทีละไม้ แล้วรอรวบทีเดียว อิอิ
    ถ้าเราเป็นฝรั่งจะทำยังไง
    ฝรั่งคนนี้  ชื่อ  Mr. Den   หรือเปล่า  อิอิ
    สมมุติผมเป็นฝรั่งผมจะทิ้งตัวใหญ่มาซื้อตัวเล็ก

CAMEOMAN has left the conversation.

หมายถึง  ก่อนหน้านี้  หรือ ตอนนี้
    ball says:
    ฝรั่งก็แปลงร่างเป็นเหมือนกัน อิอิ
    ตอนนี้
    ตัวเล็กลงเยอะมาก
    แล้ว ทำไมตัวเล็ก ถึงลงวูบวาบ

Heart of Worship has left the conversation.

เด้วไปงานก่อนครับประมาณเที่ยงมาอีกที
    บาย
    ball says:
    บายครับ พี่
    บาย
    บับบายครับ
    ball says:
    หวัดดีครับ คุณเอ็ม
    หวัดดีครับ
    คุณบอล
    หวัดดีครับทุกๆๆ ท่าน
    เอ็ม 100   หรือ เอ็ม 180  (หรือ  msn   vbvb)
    เอ็มมี่ฮะ
    เป็นลูกครึ่งหรือเปล่า
    อิอิอิ

KKOP; Believe in yourself has been added to the conversation.

MacroArt - มีเรื่องให้นอนไม่หลับอีกแล้วเนอะ has been added to the conversation.

ไม่ทราบว่า มีท่านใดชอบไปเที่ยววัดบ้างครับ

งำงำ  (โย้ โย่) has been added to the conversation.

ใครมา  ดูดเรียบ

MacroArt - มีเรื่องให้นอนไม่หลับอีกแล้วเนอะ has left the conversation.

adum13sn has been added to the conversation.

ball says:
    ดูดมากๆเด๋วเมานะพี่ อิอิ
    ผมดูด  แต่ชาเขียว  ม่ายเมาหรอก  (เชียร์กันทุกวัน   )
    ball says:
    ยิ่งดูดยิ่งขึ้น อิอิ
    บอล พอร์ทยังแจ่มใสดีปล่าว
    ball says:
    ก็เดิมๆครับไม่ค่อยได้ซื้อขาย
    ball says:
    หุ้นที่เข้าใหม่ พวก LH , TRU ก็หมดมือไปหมดแล้วครับ
    ball says:
    ผมขาย4ไม้หมดมือ
    เยี่ยม จริง ๆ  
    ball says:
    ไม่หรอกครับ ตั้งใจไว้แต่แรกแลัวครับ
    ball says:
    ขาดทุนไม่ให้เกิน 3-4%
    Y[o]ng  I Love My Girl ! says:
    พลังเต่า
    Y[o]ng  I Love My Girl ! says:

ขาดทุนไม่เกินนั้น  แล้วกำไร ไม่เกินเท่าไร
    ball says:
    s;yffu p'
    ball says:
    หวัดดียง
    limit loss not limit profit
    ดีพี่
    ball says:
    กำไรเหรอพี่
    อย่าลืมสอนด้วยพลังงเต่าาาา
    เชิญคุยต่อครับพี่ๆ
    ball says:
    ข้อแรกที่ผมคิดคือ ซื้อแล้วต้องขึ้น
    ball says:
    แต่ถ้าซื้อผิด ผมจะยอมขาดทุนไม่เกิน 3-4%
    ball says:
    สมมตินะครับ
    ball says:
    ถ้าผมซื้อปุ๊บ ลงปั๊บ
    ball says:
    ขายได้ 4 ไม้ ผมก็ขาดทุน 3-4%
    ball says:
    ถ้าขายได้ 2ไม้แล้ว ขึ้น ไม่ได้ซื้อคืน ผมก็ขาดทุนน้อยกว่า 3-4%ครับ
    ball says:
    แต่จิงๆ อยากซื้อแล้วขึ้นเลยมากกว่า อิอิ
    ball says:
    ถ้าขายได้หมดมือ ผมก็รอเก็บเชลย เอาครับ
    ball says:
    อ้าว ไม่อยู่ก็ไม่บอก
    อยู่
    งำงำ  (โย้ โย่) says:
    ฟังอยู่ เอ๊ย อ่านอยู่
    ball says:
    แซวเล่น อิอิ
    กำลังจะถามว่า  ถ้าราคาต่ำลงจะเก็บไหม
    ball says:
    ก็เก็บเอากสงสฝเหมือน dsmครับ
    เพิ่มหุ้นด้วยไหม
    ball says:
    เพิ่มครับ อิอิ
    แต่ถ้าเก็บกลับมาแล้วราคาลงอีก  ขายอีกไหม
    ball says:
    ขายโลดพี่
    ball says:
    risk ในการซื้อแต่ละครั้งไม่เกิน 3-4%
    แล้วถ้าซื้อมาแล้วขึ้น  จะขายออกตอนไหน
    ball says:
    อันนี้ไม่ได้กำหนดหนะครับ
    ดูจากอะไร
    ball says:
    new low 10
    เลือกหุ้นด้วยไหม (หุ้นงบดี ๆ)
    ball says:
    ใช่ครับ
    ball says:
    รอเก็บถูกๆ
    ball says:
    แต่ถ้าคิดผิดก็ตัวใครตัวมัน
    มี se-ed ปล่าว
    ball says:
    ยังไม่มีครับ
    metco,    wg
    ball says:
    พวกนี้ผมซื้อเก็บมากกว่า ขึนนั่งเฝ้าสงสัยหลับครับ
    โห  metco เหลือ  228
    ball says:
    พอๆกับ cei เลยครับ
    จะเหมือน cei  ไหม  อิอิ

จากคุณ : savia - [ 28 เม.ย. 48 22:44:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป