CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากสมัครสอบcfa กลางปีหน้ายังทันมั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ แล้วต้องทำอย่างไรบ้างคะ สมัครที่ไหน หรือสมัครในเวบเลยคะ เห็นบางท่านว่าเลยวันที่ 15 แล้วค่าสมัครจะแพงขึ้น เป็นการขึ้นแบบถาวรเลยเหรอคะ แล้วรวมค่าสมัครกับค่าเอกสารต่างๆ แล้วคิดเป็นค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ ถ้าภาษาอังกฤษงูๆ ปลาๆ นี่สอบ level 1 พอได้มั้ยคะ ไม่ได้คิดไกลถึงระดับ 2 ระดับ 3 เพราะได้ยินมาว่าข้อสอบเป็นแบบอัตนัย (เขียน) ซึ่งความสามารถด้านภาษาคงไม่ถึงแน่ๆ ค่ะ แต่อยากสอบให้ได้ซักlevel 1 ก็ยังดีค่ะ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ

จากคุณ : mynameisopportunity - [ 24 ก.ย. 48 18:08:09 A:61.91.208.246 X: TicketID:071269 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป