CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=====แจ้งสมาชิก CFA & CISA Forum Club ให้ทราบครับ=====

สังเกตุกันหรือไม่ครับ ว่ากระทู้ด้านล่างๆ หายไปเกือบหมดเลยครับ ผมเพิ่งสังเกตุวันนี้นี่เอง

ตอนนี้กำลังติดต่อกับเจ้าหน้าที่ของ PANTIP อยู่นะครับ เพราะกระทู้ที่หายไปเป็นกระทู้ที่ตอบข้อสักถามที่ดีๆ ที่เกี่ยวกับ CFA และ CISA ทั้งนั้น

ไม่คิดว่าจะเก็บกระทู้ได้น้อยขนาดนี้ เดี๋ยวผมจะลองติดต่อกับทางเจ้าหน้าที่ดูก่อนว่าจะสามารถกู้กลับคืนมาได้หรือไม่

ช่วงนี้ ถ้าช่วยๆ กันได้ ก็ช่วยกดกระทู้ต่างๆ ให้เข้าคลังกระทู้เก่าไว้ก่อนแล้วกันครับ ผมกดเข้าไปหลายกระทู้แล้วเหมือนกัน แต่มันไม่อยู่ในคลังกระทู้เก่าเลย หายหมด เสียดายมาก

จากคุณ : หมากเขียว - [ 27 ก.ย. 48 15:28:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป