CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=====Wristband "เรารักพระเจ้าอยู่หัว" ออกแล้วนะครับ=====

ขออนุญาตกระทู้ที่ นอกเรื่องนะครับ เพราะผม "รักในหลวง"

Wristband "เรารักพระเจ้าอยู่หัว" ออกแล้วนะครับ

ตามกำหนดคือ วันพรุ่งนี้ (18 ต.ค.) แต่วันนี้ King Power ได้ตั้งบู๊ทแล้วที่สยามดิสฯ ชั้น G

ตัว Wristband สีเหลืองอมส้ม มีสองขนาด คือเล็กและใหญ่ (แนะนำว่าขนาดเล็กก็พอ กำลังสวยครับ ขนาดใหญ่ มันใหญ่เกินไป เหมาะสำหรับคนสูง 180 ร่างใหญ่เท่านั้น)

พิมพ์คำว่า เรารักพระเจ้าอยู่หัว และ LONG LIVE THE KING ด้านในพิมพ์ตัวเลขประจำ Wristband ของผมเลขที่ 29907 ครับ แถมสติ๊กเกอร์ติดกระจกรถ พิมพ์คำว่า "เรารักพระเจ้าอยู่หัว" ด้วยครับ

เชิญชวนให้บริจาคกันเยอะๆ นะครับ เส้นละร้อยเท่านั้น หรือจะบริจาคมากกว่านี้ก็ได้ รายได้ทั้งหมด ทูลฯ ถวายในหลวงครับผม

และร่วมใจกันใส่เยอะๆ นะครับ

จากคุณ : หมากเขียว - [ 17 ต.ค. 48 13:24:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป