CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=====อบรมกฎหมายและจรรยาบรรณ FM วันสุดท้าย=====

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ สองวันที่ผ่านมากับการอบรม

ไม่รู้มีคนเล่นห้องนี้ แล้วไปอบรมกันบ้างไหม

พรุ่งนี้วันสุดท้ายแล้ว เข้ามาทักทายกันได้นะครับ คิดว่าคงจะหาตัวผมเจอได้ไม่ยาก เพราะทั้งห้องมีแค่ 29 คน จริงๆ ก็คุยเกือบจะครบทุกคนแล้ว ฮาฮา

อยู่ในวงการเดียวกัน รู้จักกันไว้เยอะๆ ก็คงจะไม่เสียหลาย

แต่สงสัยจะนอนกันหมดแล้ว มีผมนอนดึกอยู่คนเดียว ฮาฮา

ได้คุยกับคุณเกรียงไกร แฟนพันธุ์แท้ตลาดหุ้น ซึ่งอบรมเหมือนกัน ยอมรับว่าเป็นคนเก่งจริงๆ สมกับตำแหน่ง ยังคิดอยู่ว่าพรุ่งนี้จะบอกเขาดีไหม ว่าผมคือ "หมากเขียว" แต่สงสัยอาจจะไม่เล่นพันทิบก็ได้ ฮาฮา

จากคุณ : หมากเขียว - [ 28 ต.ค. 48 00:09:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป