CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามคนที่สอบ CISA1 มาแล้ว เครื่องคิดเลขรุ่นไหนใช้คล่องกว่ากัน ราคาเท่าไรครับ และซื้อที่ไหนครับ

ขอถามคนที่สอบ CISA1 มาแล้ว เครื่องคิดเลขรุ่นไหนใช้คล่องกว่ากัน ราคาเท่าไรครับ และซื้อที่ไหนครับ ผมจะสั่งซื้อได้ไหมผมอยู่โคราชครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ แฟนเค้าสั่งให้ผมโพสถามตั้งนานแล้วผมลืมไป เค้าจะกลับบ้านอีก2วัน ผมกลัวหัว(ใจ)แตกครับ

จากคุณ : ช้างทมิฬ - [ 3 พ.ย. 48 09:59:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป