CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

CISA BOOK LEVEL 1

ผมอยากทราบว่า หนังสือ ที่ สถาบันพัฒนาความรู้ตลาดทุน ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย ทำ ขึ้น สำหรับ CISA LEVEL 1 นั้น เนื้อหา ครอบคลุม สิ่งที่ ท่าน อาจารย์ สอน ใน CLASS CISA LEVEL 1 หรือไม่ ครับ
     คือ ผมอาจเรียน CISA แต่ ดู เนื้อหาแล้ว คล้าย MBA พอสมควร จึง ไม่อยากไปเรียน ซ้ำ ผมจบ MBA แล้ว ครับ จึงอยากแค่ ซื้อ หนังสือมาอ่าน เพราะ มี จุดประสงค์ เพื่อ TRADE STOCK มากกว่า จะย้าย สาย งานไปทาง FINANCE ครับ ......ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : BB_ZMBT - [ 10 พ.ย. 48 10:34:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป