CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีใครสอบ CFA รอบ 4 ธค นี้มั่งคับ

หวังว่ากระทู้นี้คงไม่ไร้สาระไปนะครับ
    อยากรู้น่ะครับว่า ในบอร์ดมีคนสอบกี่คน ^_^

ละก็ ถ้าอยากคุยอะไรถามอะไร หรือ งง โจทย์ข้อไหนก็ลองมาถามๆได้เลยนะครับ ถ้าตอบได้จะตอบให้ (ได้บางวิชานะครับ บางวิชาก็อ่านไม่ทัน )
    (จะได้ ไม่เงียบ เหงา ...  เห็นบอร์ด เงียบๆ จังเลย)

ผม 1 เสียงละ :P

จากคุณ : Fireeater - [ 14 พ.ย. 48 20:09:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป