CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Master Of Financial Management ที่นี่น่าเรียนมั้ยครับ

กำลังอยากเรียนต่อโท finance ครับเห็นที่ Mahidol College of Management ทึ่ตึกรัจนาการ ก็มีน่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าจบมาจะเป็นที่ต้องการของงานสายการเงินเท่าจุฬา หรือ ธรรมศาสตร์ หรือเปล่าครับ เห็นรายวิชาน่าเรียนดีนะครับ ช่วยแนะนำด้วย ต้องรีบตัดสินใจเพราะเค้ารับสมัครช่วงนี้เองน่ะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : กำลังเลือกๆอยู่ - [ 14 พ.ย. 48 21:54:08 A:58.136.202.69 X: TicketID:110156 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป