CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบว่าการจะเป็นผู้ขายอนุพันธ์ต้องทำอย่างไรบ้างน่ะครับ

คือตอนนี้ได้ Single License แล้วน่ะครับ
    อยากทราบว่าถ้าต้องการเป็นผู้ขายอนุพันธ์เนี่ย ต้องทำอะไรบ้าง
    ต้องสอบอะไรเพิ่มบ้างนะครับ
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : คมสัน - [ 22 พ.ย. 48 11:13:50 A:61.90.74.6 X: TicketID:111890 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป