CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบเกี่ยวกับ study note ครับ

คือ ไม่ว่าจะของ Stalla หรือ Sw....(ลืม) มันมีหลาย Version(ปี) รึปล่าวครับ(ผมยังไม่ได้ซื้อ) แล้ว ในแต่ละปีนั้น เราสามารถนำมาใช้ในการสอบ CFA ในปีถัดๆไปได้รึปล่าวครับ
    ... อย่าง สมมติว่า มีหนังสือ CFA ปี 2003 แต่เราจะสอบปี 2007 นี่ มันจะมีเนื้อหาครอบคลุม หรือต้องหาหนังสือในปีที่จะสอบมาอ่านครับ
    ... ผมจะได้ซื้อตอนที่ใกล้ๆพร้อมจะสอบน่ะครับ ขอบคุณที่ช่วยตอบล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Alkanfel - [ 23 พ.ย. 48 18:40:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป