CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากอ่านกระทู้เก่าๆ ของ เฮียคลายเคลียดนะครับ ไม่รู้จะหาได้ที่ไหน

ลองค้นหาดูแล้ว ไม่มีสักอันเลยอ่ะ  สงสัยกระทู้เก่าๆ เขาลบทิ้งไว้หมดแล้ว

-------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณคุณพี่สุเกียงมากๆ นะครับ  

ที่อุตสาห์ไปรื้อมาให้  อ่านของเฮียคลายเคลียดแล้วได้ข้อคิดมากๆ เลยครับ ขอบ
    คุณจากใจจริงครับ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 48 08:38:01

จากคุณ : พีพีจอมซ่า - [ 24 พ.ย. 48 22:28:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป