CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอนอกประเด็นนิดนึงครับ อยากทราบว่าฝึกงานที่ไหนดี ถ้าต้องการไปทาง FM/analysis น่ะครับ

ตอนนี้อยู่ปี 3 แล้ว อยากทราบว่า มีที่ไหนที่รับเด็กฝึกงาน แล้วได้ฝึก"งาน" จริงๆบ้าง ไม่ใช่มีแต่ชงชา ถ่ายเอกสาร...
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เพราะอีกไม่นานก็จบแล้ว อยากหาประสบการณ์แม้สักน้อยในงานด้านนี้น่ะครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Alkanfel - [ วันรัฐธรรมนูญ 13:17:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป