CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยออกความเห็นกระทู้นี้หน่อยครับมีคนใช้คำว่าสังคมอ้างเกี่ยวกับตัวเค้าเอง

พูดคุยต่อไปเพราะคุยได้แล้วก็ยาวไปหลายนาที (0 คน)
      พยายามพูดให้เร็วที่สุด รวมทั้งพอโดนด่าแล้วก็กดวางสายเลย (1 คน)
      ไม่พูดอะไรเลย ติดสายกับคนอื่นอยู่ เราจะไปรบกวนเค้าทำไม (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 1 คน

0.00%
     100.00%
     0.00%

คื อ เรื่องมีอยู่ว่า พี่ชายผมเค้าติดสายกับแฟนเค้าอยู่(มีแฟนหลายคน ขอย้ำว่าแฟนไม่ใช่กิ๊กนะครับ) แต่เค้าก็บอกคุยได้ ผมก็ไม่คุย ผมก็บอก งั้นคุยกันให้จบแล้วค่อยโทรมาหาผม  เพราะว่า คุยกันคงจะคุยกันยาว แล้วก็โดนด่ายาวด้วยเพราะเค้าขี้บ่นหนะครับ ก็เลยไม่อยากจะ พูดด้วยให้เค้าคุยกันให้จบก่อน ผมก็ยืนยันเถียงจนเคาโมโหซัก2-3นาทีผมก็วางสายไป(เวลาคุยทีเค้าด่าเป็นชม.2-3นาทีนี้กระปริกระปรอยมาก) ผมก็วางสายไปเค้าก็โทรกลับมาใหม่ บอกอยากมีปัญหาใช่มั้ย ผมก็บอกเปล่า แล้วผมก็ตัดการสื่อสารทั้งบ้าน เพราะ:-)โทรตื้อ จนวันถัดไปอารมณ์เย็นลง ถึงจะคุยกัน
    ปล.แฟนที่เค้าคุยด้วย ทั้งเค้ามีอะไรกันแล้วกับยังไม่มีอะไรกันรวมอยู่ด้วยกันนะครับ
    ปล2.ผมควรทำอย่างไรดี
    ปล3.จะแก้เผ็ดเค้าได้อย่างไรครับ
    ปล4.เค้าอ้างด้วยว่า ถ้าเป็นคนอื่นในโลกใบนี้ เค้าจะพูดและจะไม่ทำตัวแบบผม

จากคุณ : darkness2 - [ 25 มี.ค. 50 19:33:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com