Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@^0^@ กระทู้ขอเปิดรับของบริจาคเพื่อกระทู้ประมูลให้บ้านแกร์ด้าค่ะ @^0^@

ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของเพื่อประมูลให้น้องๆบ้านแกร์ด้า ที่ติดเชื้อ HIV จากแม่สู่ลูกค่ะ

เนื่องจากขณะนี้บ้านแกร์ด้าขาดทุนทรัพย์ในด้านต่างๆเป็นจำนวนมาก  จึงขอร่วมเชิญสมาชิกทุกท่านบริจาคของเพื่อการประมูลค่ะ

โดยสามารถเข้าดูรายละเอียดของบ้านแกร์ด้าได้ที่เวปไซด์ นี้นะค่ะ

www.kaewdiary.com

โดยขณะนี้บ้านแกร์ด้าขอรับบริจาคอาหารเสริมเพื่อน้องๆ เพิ่มเติมด้วยนะค่ะ

เนื่องจากอาหารเสริม พีเดียชัวร์ สำหรับเด็กแรกเกิด ถึง 12 ปี และเอ็นชัวร์ สำหรับเด็กอายุ 13 ปีขึ้นไปค่ะ เพื่อที่จะให้น้องๆทานค่ะ

ราคาอาหารเสริมค่อนข้างสูงและไม่ค่อยมีผู้บริจาคมากนัก จึงทำให้ขาดอาหารเสริมค่อนข้างเยอะ  

แต่อาหารเสริมนี้ช่วยให้น้องๆทานอาหารได้มากขึ้นสุขภาพสมบูรณ์และแข็งแรงมากขึ้นค่ะ  โดยท่านสามารถบริจาคเป็นเงิน หรืออาหารเสริม ส่งมาก็ได้ค่ะ

โดยท่านสามารถส่งของบริจาคเพื่อการประมูลและอาหารเสริมได้ที่นี่ค่ะ

นส. ปนัญญา มานัสอุตมากร
    34  ตรอกไกร  ถ.ราชวงศ์  ขว.จักรวรรดิ
    ข.สัมพันธวงศ์   กรุงเทพ 10100

****    ทางทีมงานขอเลื่อนการปิดรับของบริจาคจากวันที่ 30 กันยายน 2550 เป็นวันที่  15  ตุลาคม 2550 นี้เท่านั้นนะค่ะ    ****

จะเปิดทำการประมุลครั้ง 2 เป็นครั้งสุดท้ายในวันที่ 22 ตุลาคม 2550 นะค่ะ

เนื่องจากทางทีมงานจะติดภารกิจส่วนตัวในช่วงปลายปีค่นอข้างรัดตัว

จึงขอเปิดประมูลเพียง 2 รอบเท่านั้น

แต่ของทุกชิ้นที่ทุกท่านบริจาคจะลงประมูลในรอบ 2 ค่ะ

ไม่มีการโอนย้ายไปเคสการประมูลแน่นอนค่ะ

หรือสามารถบริจาคทรัพย์ได้โดยตรงที่

นส. ธนภรณ์ เชาวนปรีชา เพื่อกองทุนแก้วไดอารี่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน
    ออมทรัพย์  
    หมายเลขบัญชี 726-2-69899-2

โดยบัญชีนี้คุณส้มและคุณแก้วจากเวปแก้วซึ่งเป็นตัวแทนบ้านแกร์ด้าจะเป็นผู้ดูแลและจะทำการเบิกถอนทุกการประมูล 2 ครั้งค่ะ

ฝ่ายทีมงานที่เข้าเข้าร่วมดูแลบัญชีนี้คือ Nufearn เองค่ะ

ทั้ง 3 ท่านนี้จะเป็นผู้ดูแลและตรวจสอบบัญชีนะค่ะ

การเปิดประมูลจะเริ่มต้นในวันพุธที่ 19 กันยายน 2550   โดยจะเริ่มจากของบริจาคที่อยู่ที่คุณเหมียวหล่อก่อนนะค่ะ  ตามด้วยของที่บริจาคมาทาง Nufearn นะค่ะ

และจะทำการประมูลทั้งสิ้น 2 รอบในบลอคของคุณ Jetboat เช่นเดิมนะค่ะ

ท่านใดที่ยังไม่มีลอคอิน สามารถส่งรายละเอียดชื่อที่ต้องการใช้ประมูล ชื่อ-นามสกุลจริง เบอร์โทรศัพท์และที่อยู่เพื่อการจัดส่งและติดต่อได้

มาที่หลังบ้านของ Nufearn หรือ nfern@hotmail.com ได้ตั้งแต่วันนี้นะค่ะ

ส่วนท่านเดิมที่เคยส่งมาให้ Nufearn ตั้งแต่ครั้งที่ประมูลลุงไม้

รบกวนส่งเมล์มายืนนันอีกครั้งนะค่ะว่าจะใช้ลอคอินเดิมหรือไม่ โดยไม่ต้องส่งรายละเอียดอื่นๆมาเพิ่มเติมค่ะ

หากท่านใดสงสัยหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมด้านต่างๆสามารถติดต่อทีมงานในส่วนนั้นๆตามที่ชี้แจงไว้ได้ตลอดเวลาค่ะ

มาร่วมทำบุญ + เชียร์ + ปั่นราคา กันอีกครั้งนะค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 50 14:03:03

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 50 12:50:03

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 50 19:31:39

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 50 23:44:32

จากคุณ : nufearn - [ 17 ก.ย. 50 14:22:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom