Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำปรึกษจากทนายอาสาใจบุญด้วยค่ะเครียดมากถูกแม่ใส่ร้ายว่าขโมยเงินไปเครียดมากค่ะ

ขอคำปรึกษาด้วยค่ะเครียดมากถูกแม่ใส่ร้ายว่าขโมยเงินไปเครียดมากค่ะโดยที่แม่เป็นคนขี้เหล้าเมายาหลงๆลืมๆเที่ยวเสเพล คบผู้ชายมากหน้าหลายตาและชอบพาคนแปลกหน้าเข้าบ้าน จะต้องทำยังไงดีค่ะ แล้วดิฉันก็ไม่ทราบอะไรแต่ต้องกลับเป็นผู้ต้องสงสัย แล้วเค้าไปแจ้งจับดิฉันและดิฉันก็บริสุทธิ์ใจให้ไปตรวจรายนิ้วมือแล้ว ตอนนี้รอผลตรวจอยู่ แต่ยังไงผลตรวจอะไรมายังไงก็ไม่มีทางเป้นดิฉันได้เพราะดิฉันไม่ได้ขโมยเงินไป  แม่ของดิฉันเวลามีอะไรหายหรือไม่ก็เกิดอะไรขึ้นจะโทษดิฉันเสมอๆโดยที่ดิฉันไม่ทราบอะไรเลย ดิฉันควรทำยังไงดีดิฉันหมดความอดทนทุกๆอย่างแล้วกับการที่แม่ต้องทำแบบนี้กับดิฉัน  แม่ฉันเป้นคนมีฐานะ แม่จะทำยังไงคุยอะไรกับตำรวจก็ได้แม้แต่หลักฐานยังไม่มีแม่ก็สามารถเอาดิฉันเข้าคุกได้แม่ดิฉันเป้นคนร้ายมากๆขอทนายผู้ใจบุญสักคนให้คำปรึกษาด้วยค่ะ
    ดิฉันอยากจะได้ทนายอาสามาให้คำปรึกษาฉันสักคน
    เรื่องมันอาจไม่น่าเชื่อถือแต่ถ้าได้มาพบและคุยกับดิฉันและคนใกล้ตัวท่านก็จะเข้าใจค่ะและรู้ความจริง ขอความช่วยเหลือจากทนายผู้ใจบุญด้วยค่ะ
    ช่วยติดต่อดิฉันมาด้วยตามเบอร์ค่ะ 080-3001059 คุณฝน  เปิด24ชั่วโมงค่ะ

จากคุณ : absence - [ 17 ก.ค. 51 10:01:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom