Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

***กลุ้มใจมากกับสถาบันสอนภาษา Wall Street เพราะ...***

คือ ผมทำเรื่องกู้เงินที่ KTC ซึ่งต้องส่ง 18 เดือน รวม 5 หมื่นบาท ของสถาบันสอนภาษาอังกฤษ wall street และผมอยากยกเลิกไม่ส่งต่อ เนื่องจากสถาบันแห่งนี้โฆษณาเกินจริง ไม่เหมือนอย่างที่เซลล์มันบอกไว้ ทำให้ผมรู้สึกไม่คุ้มค่ากับการเสียเงินจำนวนมากเพื่อเรียนกับสถาบันแห่งนี้ ผมขอรบกวนผู้รู้ที่เข้ามาอ่านกรุณาแนะนำด้วยครับ ว่าผมสามารถยกเลิก หรือร้องเรียน, ฟ้องร้องได้ที่ไหน ที่จะเป็นผลให้มันคืนเงินผม หรือหยุดส่งต่อได้ ผมกลุ้มใจมาก นึกว่าทำบุญ...ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

หากต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับการสอนของ ส. แห่งนี้ เข้าไปอ่านได้ที่ http://www.pantip.com/cafe/library/topic/K7225328/K7225328.html

จากคุณ : hotpepper9 - [ 20 พ.ย. 51 23:58:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com