Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ด่วนค่ะ คนร้ายที่โกงเงินไปหลายคนแล้วจาก Weloveshopping

กระทู้ต้นเรื่องอยู่ตามลิ้งค์นี้นะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7787991/Q7787991.html#57

เนื่องจาก มีคนแนะนำให้ลองมาตั้งกระทู้ในนี้ดู
    เราคงมาตอบอีกทีพรุ่งนี้เย็นนะคะ ต้องรีบไปโรงพักอีกรอบ

ก่อนอื่น เราก็พึ่งมาทราบเหมือนกันว่า มี เพื่อนๆในนี้น่าจะเคยโดนโกงจากแม่ค้าคนเดียวกัน
    ตอนนี้เรากำลังรวบรวมหลักฐานทั้งหมด เพื่อเอาผิดมันนะคะ
    เอาเป็นว่า หากใครโดนโกงจากร้านค้า แม่ค้า เบอร์โทร และเลขที่บัญชีที่เรากำลังจะบอกต่อไปนี้ รบกวนพีเอ็มหรือโพสน์บอกอีเมล์มานะคะ เราจะตืดต่อกลับไป

บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ราชพฤกษ์ เลขที่ 3752040xxx ชื่อบัญชี ปริศนา วาธนเสรี
    บัญชี ธนาคารกรุงเทพ สาขา วงศ์สว่าง เลขที่ 194-0-776xxx ชื่อบัญชี ปริศนา วาธนเสรี
    บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ราชพฤกษ์ ชื่อบัญชี ภูษิต สดงาม เลขที่บัญชี 3752040xxx

Bag_Hiso
    Pritsana
    Nana
    Aaaa
    Happy-Blythe
    etude_iimport
    Sexy-import
    Beauty_corea
    Korea_zone
    Skinfood2009

087-580-8xxx : บุตร, นา
    082-597-7xxx : ฝ้าย , นา
    087-918-7xxx
    089-148-4xxx : แมว : ประภัสสร
    085-343-7xxx pooh ( พูร )

ที่ไม่กล้าลงรายละเอียดมากมาย เพราะเรากลัวมันจะแฝงตัวเข้ามาอ่านกระทู้นี้
    ปล ตอนนี้เรารวบรวมรายชื่อผู้เสียหายได้ประมาณ 30 กว่าคนแล้วนะคะ
    ปล ไม่อยากจะบอกเลย แต่หลักฐานหลายๆอย่างที่ได้มา ได้มาจากการลงขันของเพื่อนๆคนอื่นๆที่โดนคนคนนี้โกงไปจ้าง กลุ่มรับทวงหนี้ และนักสืบเอกชน
    ไม่ได้รัีบความร่วมมือจาก weloveshopping  และ ตำรวจ เลย
    ทั้งๆที่มีหมายจับคนคนนี้สี่ใบเเล้ว

จากคุณ : Left side heart - [ 24 เม.ย. 52 17:52:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com