Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ทำแบบนี้จะบาปมากมั้ยค่ะ

คือคบกับแฟนมา หกปี เค้าก็เป็นคนดีคนหนึ่งแต่ว่ากาลเวลาทำไห้ความรักเปลี่ยนแปลงไป ถ้าดิฉันจะบอกเลิกกับเค้ามันจะบาปมากมั้ยค่ะ ถ้าทนอยู่ไปดิฉันก็ไม่มีความสุข เคยจะเลิกกันแล้ว แต่ดิฉันเห็นเค้าร้องไห้ก็ทำใจจากเค้าไม่ได้ ไม่อยากให้ใครต้องเป็นทุกข์ เพราะตัวดิฉันเอง ถ้าดิฉันจะเลิกโดยไม่ให้มีบาปหรือเวรกรรมต่อกัน ทำไงดีค่ะ ยืนยันค่ะว่าเค้าเป็นคนดี แต่ผิดที่ดิฉันไม่หนักแน่นในความรัก ก่อ ให้เกิดการเบื่อหน่าย ออ้และไม่ได้มีมือที่สามแต่อย่างใดค่ะ

จากคุณ : Jing - [ 12 พ.ค. 52 19:59:05 A:87.176.239.82 X: TicketID:213504 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com