Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเเฟนเราแอบเก็บรูปแฟนเก่าไว้ เพื่อนๆจะรู้สึกยังไงค่ะ  

เราอยากถามความคิดเห็นจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่าถ้าแฟนเพื่อนๆเก็บรูปแฟนเก่าไว้ โดยที่โกหกสารพัดว่าเป็นโสดมาตลอด เค้าเอาข้าวของเสื้อผ้ารูปถ่ายเค้ากับเธอไปซ่อนไว้ที่บ้านเพื่อนเค้าค่ะ ผู้ชายเค้ามักจะเก็บรูปภาพความทรงจำไว้เหรอค่ะ แล้วทำไมเค้าไม่ทิ้งไปค่ะ เรารู้สึกแย่มากค่ะ ทั้งๆที่ตอนนี้เรามีลูกกันแล้วค่ะ เราได้ย้ายเข้ามาอยู่ในบ้านแฟน แฟนเราพยายามที่จะเก็บของใช้ที่เป็นของผู้หญิงออกก่อนที่เราจะมาเจอ พอดีแม่บ้านเราเค้ามาเล่าให้ฟังว่ามีของใช้ผู้หญิงมากมายในบ้าน คิดว่าเป็นของเราซะอีก แฟนเราเค้าบอกว่าเค้าอยู่บ้านหลังนี้คนเดียว เค้าทำเพื่อให้เราสบายใจ ก็จริงแต่เรามารู้ทีหลังแล้วมันรู้สึกแย่มากกว่ากันเยอะเลยอ่ะค่ะ เราไม่อยากอยู่บ้านหลังนี้เลย เรารู้สึกไม่มีความสุขเลย มันคิดเห็นแต่ภาพพวกเค้า 2 คนค่ะ

จากคุณ : amp111
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 12:21:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com