Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รัก ออนไลน์ 3  

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ช่วงนี้ก็มาอัพเยอะหน่อย
แต่หลังจากนี้ก็คงจะห่างๆไปบ้าง
เพราะช่วงนี้เป็นช่วงที่ กำลังที่จะเริ่มต้นทุกอย่าง
และอีกช่วงนึงที่จะมาอัพบ่อยๆอีก ก็คือ ตอนจบ
ไม่รู้เหมือนกันว่า จะจบยังไง

ต่อเลยนะคะ
จากที่ตกลงนัดเจอกันแล้ว

“ โอ้ย ตี 2 แล้วเหรอเนี่ย ยังไม่ได้นอนเลยอะ พรุ่งนี้ต้องไปพบลูกค้าของคุณพ่อแต่เช้า
แล้วต้องไปเจอเค้าอีก ทำไมน้า นอนไม่หลับเลย”
รุ่งเช้า ตื่นขึ้นมา อ้าวหลับไปตอนไหนเนี่ย จำไม่ได้ โอ้ยๆๆๆตื่นสายอีก
ไม่ทันแล้ว ก็รีบๆ ตามประสาคนตื่นสาย
“ โธ่เอ้ยทำไมต้องตื่นสายวันนี้ด้วยเนี่ย แย่จังจะตื่นสายวันอื่นก็ไมได้ต้องมาตื่นสายวันที่ต้องนัดเจอเค้าอีก”

ขับรถไปพบลูกค้าของคุณพ่อ ทำธุระเสร็จ ก็รีบขับรถกำลังจะไปที่นัดหมาย
เสื้อผ้า ไม่ต้องปลงไม่ต้องเปลี่ยนมันแล้ว ไปทั้งชุดทำงานงี้แหละ เดี๋ยวเค้าจะหาว่าเราไปสาย
จอดรถได้กำลังจะต่อรถไฟฟ้า
!! เก็บใจไว้ในลิ้นชัก คงไม่เจอแล้วรักแท้ เบื่อกับความปรวนแปร ฯลฯ!! เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น อิอิ เพลงเก่าแล้วหละ ใครมีเก่ากว่านี้อีกบ้าง 55+
เรา “ สวัสดีค่ะ”
เค้า “อยู่ไหนแล้ว”
เรา “กำลังจะขึ้นรถไฟฟ้า แล้วอยู่ไหนแล้วคะ”
เค้า “กำลังจะขึ้นรถไฟฟ้าเหมือนกัน”
เรา “งั้นเดี๋ยวก็คงถึงพร้อมกันพอดี งั้นเดี๋ยวเจอกัน”
ใช้เวลา 10 – 15 นาทีก็ถึง

!! เก็บใจไว้ในลิ้นชัก คงไม่เจอแล้วรักแท้ เบื่อกับความปรวนแปร ฯลฯ!!
เรา “อยู่ไหนคะ”
เค้า “ลงรถไฟฟ้ามาแล้ว”
เรา “งั้นไปรอในห้างนะคะ ร้อนหนะ” ความจริงไม่ได้ร้อนหรอก แต่อยู่ในห้างเราซุ่มดูเค้าก่อนได้ อิอิ เราก็ไปสแตนบายรอเลย 55
เค้า “โอเค งั้นเดี๋ยวเจอกัน”
( บทสนทนาตัดไปเยอะเลยแต่ประมาณนี้แหละค่ะ)

จากคุณ : ao^nh
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 52 23:01:12 A:125.24.229.129 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com