Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมๆๆๆ ผู้ชายถึงชอบดูหนังโป๊ TT  

อยากรู้จัง มีใคร พอรู้บ้างไหมค่ะ แฟนเรา ขนาดอยู่ด้วยกันยังดูภาพ SEX ภาพดาราที่ชอบโชว์ เราไม่เข้าใจเลย ทำไมเขาทำอย่างนั้น  เขากลัวเรารู้ว่าเขาดู แต่เรารู้ทุกอย่าง แกล้งเขาห้องน้ำนานๆ อ่านหนังสือ ไม่มาชวนคุยเวลาเขาเล่นเน็ต เพราะเราไม่ดีพอไม่สวยพอ ไม่ถูกใจเขา เขาจึงต้องไปหาตัวช่วยรึปล่าวค่ะ ยอมรับว่าเสียใจนะ เหมือน เราไม่มีค่าเลย  คงจะเป็นความคิดที่ผู้หญิงหลายคนเคยรู้สึก

เวลาที่เห็นคนที่ตัวเองรักไปดูรูปผู้หญิงสวยๆคนอื่น

ที่ผู้หญิงคิดแบบนี้นะเป็นเพราะว่า..

เวลาที่ผู้หญิงเรามีคนที่เรารู้สึกรักเค้าจริงๆจังๆ รักเดียวใจเดียวแล้ว

ผู้หญิงเราจะไม่มีสายตาไปมองใครอื่นอีกเลยต่างหาก

ไม่สนไม่มอง ไม่ดู ใครว่าดียังไงเราก็รักๆๆอยู่แต่ไอ้คนของเราท่าเดียว

( หน้ามืดตามัวมักๆ ก็มันรักไปแล้วนี่หว่า )
ผู้หญิงทุกคนอยากมีค่าต่อคนที่รักทุกคนนะค่ะ ใครก็ได้ ช่วยบอกที หรือเราจะขอเลิกกับเขา ให้เขาไปหาผู้หญิงที่ เอ็กซ์ ดีไหมค่ะ สงสารเราที

จากคุณ : mocram
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 23:00:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com