Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาทางออกเรื่องลิขสิทธิ์หน่อยค่ะ  

ขาย CD DVD มือสองมันผิดตรงไหน ซื้อมาก็ซื้อมาดูเองแพงก็แพง ขายก็ขายถูกๆในตลาดมือสอง มาจับแล้วไถตังกันตลอดคนอื่นโดนกันหมดแต่หนูแอบขาย คิดว่าสักวันคงจะโดนล่อซื้อแน่นอน ถ้ามันลากไปคุยหลังห้องน้ำแล้วจะปรับเงินหนู หนูจะทำไงดีค่ะ เพื่อนโดนไปแล้ว 4พัน ถึงกับเลิกขายไปเลย ของก็ของของเรา เราซื้อมามันขายได้ก็อยากขายได้ตังบ้างซื้อมา 100 ขายได้ไม่ถึง 20บาท เค้าไถกันซะแพงเลย หนูเป็นนักศึกษานะคะ อะไรกันนักกันหนา ขอวิธีแก้ไขทีค่ะ หนังก๊อบปี้ก็มีเหมือนกันนะค่ะ มาสเตอร์+ก๊อบปนๆกันไป ส่วนใหญ่มาสเตอร์มันก็จับ

ปล.ไอดีเพื่อนยืมมา

จากคุณ : วันๆเอาแต่เล่นเกมส์
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 07:23:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com