Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**แจก"น้ำหอม-ครีมรกแกะหน้าเด้ง"ฟรี ยังไม่มีใครตอบถูก...เวลายังเหลืออีก1วัน เชิญเข้ามาร่วมส{แตกประเด็นจาก U9084325}  

สวัสดีครับ ชาวศาลาทุกๆท่าน smile

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาร่วมสนุกครับ รวมถึงคนที่แวะเข้ามาทักทายแล้วไม่ได้ร่วมสนุกด้วย wink

มีคนตอบคำถามถูกข้อเดียวครบแล้ว2ท่านครับ กะพริบตา

*** แต่ยังไม่มีผู้ใดตอบถูกครบทั้งสองข้อเลยครับ ***

ของรางวัลใหญ่ยังอยู่ครบถ้วน....ยังมีเวลาเหลืออีกเยอะครับ(ปิดรับคำตอบเที่ยงคืน24.00น.วันนี้พุธที่7ครับ)

ท่านใดที่สนใจ ไม่ต้องลังเลครับ ..ตอบกันเข้ามาเลยครับ
ไม่ต้องลงทุนอะไรเลย อยู่เฉยๆ ถ้าตอบคำถามถูก ก็ได้ของไปใช้ฟรีๆ
ไม่ต้องเสียเงินซักกะบาท  แต่ซื้อหวย,ซื้อล๊อตเตอรี่ ท่านมีแต่เสียตังค์ครับ
ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าhaha

ทบทวนคำถามอีกครั้งครับ

ข้อ 1)ผมเกิดปีนักษัตย์อะไรใน12ปี(ชวด-ฉลู-ขาน-เถาะ-มะโรง-มะเส็ง-มะเมีย-มะแม-วอก-ระกา-จอ-กุน)

ข้อ2)ผมเกิดราศีอะไรใน12ราศี(มังกร -กุมภ์ -มีน -เมษ -พฤษภ -เมถุน -กรกฏ -สิงห์ -กันย์ -ตุลย์ -พิจิก -ธนู)

กฎ กติกา มารยาท

1)สงวนสิทธิ์ให้ร่วมสนุกเฉพาะ"สมาชิกล็อกอินที่มีอมยิ้ม"เท่านั้น   สมาชิก"บัตรผ่าน"ไม่สามารถร่วมตอบปัญหาครับ
2)อนุญาตให้ตอบปัญหาได้เพียงท่านละ 1 ครั้ง...ท่านใคตอบเกิน ให้ถือว่าคำตอบที่เกินเป็นโมฆะครับ
3)ท่านที่ตอบถูกได้รับรางวัล ไม่ว่ารางวัลใดๆก็ตาม ต้องแจ้งชื่อ-ที่อยู่ที่ผมสามารถส่งของให้ถึงท่านได้ ทางหลังไมค์ถึงผม ภายใน 2วันนับแต่วันที่ผมเฉลย
4)ของรางวัลทุกชิ้นแจกฟรี โดยไม่มีเงื่อนไขและค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น...ผมจะจัดส่งถึงท่านตามที่อยู่ที่ท่านแจ้งไว้ทางหลังไมค์โดยระบบไปรษณีย์EMS
5)สิ้นสุดเวลาตอบปัญหา เวลา 24.00น.(เที่ยงคืน)ของวันพุธที่ 7เมษายน2553 แล้วผมจะเข้ามาเฉลยและประกาศชื่อผู้ได้รางวัลในวันพฤหัสที่ 8ตอนเช้าครับ
6)การตัดสินของผมถือเป็นเด็ดขาด ห้ามโต้แย้งหรือคัดค้านใดๆทั้งสิ้น

-----------------------------------------------------------------------------

ขอให้ทุกท่านโชคดี  ขอบคุณครับ

จากคุณ : HouseOfTheRisingSun
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 53 00:40:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com